
Tarehe:_______________________
(trh /mwz/mwk)

TMDA MAKAO 
MAKUU

KANDA YA 
MASHARIKI

KANDA YA 
KASKAZINI

KANDA YA 
KATI

KANDA YA ZIWA
KANDA YA 

MAGHARIBI

KANDA YA 
NYANDA ZA 
JUU KUSINI

KANDA YA 
KUSINI

Usajili wa dawa

Vibali vya uingizaji dawa

Vibali vya usafirishaji dawa

Usajili wa majengo ya dawa

Idhini ya majaribio ya dawa

Umeridhika sana Hujaridhika kabisa

Sina jibu

 Chini ya 
kiwango 

sana

Chini ya kiwango Wastani Juu ya kiwango Nzuri juu ya 
kiwango

Huduma kwa mteja na 
unyenyekevu

Ubora wa huduma

Kutoa huduma kwa wakati

Uwazi katika utoaji huduma

Kujibu wateja

MAMLAKA YA DAWA NA VIFAA TIBA

DODOSO LA MTEJA BAADA YA KUPATA HUDUMA

OFISI ULIYOTEMBELEA (TAFADHALI WEKA ALAMA YA VEMA )

Mpendwa mteja
TMDA hudhamiria mara zote kutoa huduma bora inayokidhi matarajio ya wateja. Tutafurahi endapo utatumia sekunde chache 
kujibu maswali machache yaliyopo hapa chini. Mrejesho wako ni muhimu  sana katika uboreshaji wa huduma uzipatazo kama  
mteja wetu. Taarifa utakazojaza zitakuwa ni za siri

1) Ni kwa muda gani umekuwa ukipata huduma TMDA?

Chini ya miezi 6 Miezi 6 hadi chini ya mwaka 1 

Mwaka 1 hadi chini ya miaka 3 Miaka 3 hadi chini ya miaka 5

Miaka 5 au zaidi

2) Aina ya huduma?

Usajili ya vifaa tiba Usajili wa vitendanishi

Nyinginezo:  eleza 
________________________________

Vibali vya usafirishaji vifaa tiba Vibali vya usafirishaji vitendanishi

Umeridhika kiasi

Vibali vya uingizaji vifaa tiba Vibali vya uingizaji vitendanishi

Kwa kiasi fulani hujaridhika

4) Ni kwa kiasi gani unatutathmimi katika wasifu ufuatao?(TAFADHALI WEKA ALAMA YA VEMA  KATIKA SEHEMU MOJA)

5) Je una maoni yeyote ya uboreshaji?
……………………………………………………………………………………………………………………………………………………
……………………………………………………………………………………………………………………………………………………
……………………………………………………………………………………………………………………………………………………
……………………………………………………………………………………………………………………………………………………
…………………………………………………………………………....................................................................................................................

Usajili wa majengo ya vifaa tiba Usajili wa majengo ya vitendanishi

3) Ni kwa kiasi gani unaridhika na kiwango cha huduma  unazopata kutoka TMDA?
TAFADHALI WEKA ALAMA YA VEMA  KATIKA SEHEMU MOJA

Uchunguzi wa maabara


